ข่าว: ข่าวประกาศ

• 26 เมษายน 2024, 20:51:55

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: [ แนะนำ ]ระบบเติมเงินหน้าคอม สำหรับ เกมออนไลน์ และ โทรศัพท์มือถือ  (อ่าน 15600 ครั้ง)

rainz

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ วันนี้ผมมาแนะนำ ระบบเติมเงิน สำหรับเกมออนไลน์ครับ เหมาะกับคนเฝ้าร้านที่อยู่หน้าคอมตลอด โดยข้อดีของระบบนี้คือ
 1. เติมเงินให้กับเกมออนไลน์ได้ทุกเกม ครบครันเลยนะครับ มีเปอร์เซ็นให้แล้วเรายังสามารถชาร์จเพิ่มจากลูกค้าได้อีกครับ

2. เติมเงินให้กับโทรศัพท์มือถือ ได้ทุกเครือข่ายในประเทศไทย เช่น DTAC , 12Call , Hutch มีเปอร์เซ็นให้แล้วเรายังสามารถชาร์จเพิ่มจากลูกค้าได้เช่นกันครับ

สามารถดึงเงินที่เติมไปนั้นคืนมาได้หากเติมผิดพลาด สะดวกมากครับ

3. มีบริการสำหรับการโทรออกไปต่างประเทศ

4. มีมือถือขาย ราคาส่ง โดยเป็นเครื่องศูนย์ MFA มีระหัส อย่างถูกต้อง สามารถนำเข้าศูนย์ซ่อมได้ทั่วประเทศ

5. มีระบบส่ง SMS ราคาถูกเพียงข้อความละไม่ถึง 50 สตางค์ สั่งซื้อได้ไม่จำกัด และสามารถส่งได้พร้อมๆกัน จำนวนมากอีกด้วย

6. มีคนดูแลระบบนี้ 24 ชั่วโมง และบุคลากรคอยช่วยเหลือจำนวนมาก และระบบบริการที่ดีมากครับ

7. มีระบบการแนะนำด้วย โดยแบ่งค่าแนะนำให้ 4 Level สมาชิกสามารถได้รับผลตอบแทนสำหรับการแนะนำสมาชิกใหม่เมื่อ มีผู้แนะนำ มาในการสมัครลงทะเบียน และมีการชำระค่าแรกเข้าเข้ามาในระบบ โดยต้องเปิดใช้บริการกับ Siam Topup ต้อง Active แล้วเท่านั้นถึงจะได้รับค่าแนะนำ หากระบบจ่ายขณะที่คุณ ไม่ Active แล้วจะไม่จ่ายซ้ำเมื่อคุณมา Active[/color]

สำหรับระบบดังกล่าวนี้ จะมีการชำระค่าแรกเข้า 300 บาท และเดือนต่อไป 50 บาท เท่านั้น เหมาะสำหรับผู้ที่ทำธุรกิจร้านเกมจริงๆ
หากมีข้อสงสัยประการใด สามารถติดต่อผมได้ที่ MSN : zniar.o@gmail.com , โทรศัพท์ 0885133349 ครับ
> ขอขอบพระคุณพื้นที่ของ Hadyaiinternet สำหรับการแนะนำสิ่งดีๆ ครับ <
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2010, 17:12:54 โดย rainz »
[- แนะนำ -] ระบบเติมเงิน สำหรับเกมออนไลน์ครับ เหมาะกับคนเฝ้าร้านที่อยู่หน้าคอมตลอด สนใจคลิกได้เลยครับ

rainz

• Newbie
  • *
หากมีข้อสงสัย สอบถามผมได้ตลอดเลยนะครับ เพราะตอนนี้ผมแนะนำให้เจ้าของร้านเกมคนนึ่ง
แล้วมียอดขายบัตรเกมออนไลน์ในแต่ละวันเยอะมากเลยครับ
[- แนะนำ -] ระบบเติมเงิน สำหรับเกมออนไลน์ครับ เหมาะกับคนเฝ้าร้านที่อยู่หน้าคอมตลอด สนใจคลิกได้เลยครับ

rainz

• Newbie
  • *
ตอนนี้เพิ่มระบบเติมเงินของ CAT CDMA เข้าไปแล้วนะครับ มีโปรโมชั้นซ้อนๆๆๆ อีกด้วยครับ

rainz

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ แนะนำโปรโมชั้นใหม่สำหรับคนที่ชอบโทรต่างประเทศนะครับ ตามแบนเนอร์ด้านล่างเลยครับ

rainz

• Newbie
  • *
ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ครับ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยนะครับ

rainz

• Newbie
  • *
โบนัสพิเศษ.....เมื่อเติมเงินเข้าบัญชีตั้งแต่ 2,000 ขึ้นไป
รับ Cash Rewards สำหรับการเติมเงินทุกครั้ง 
ยอดเงิน(บาท) Cash Rewards 
2,000-4,999 + 0.2 %
5,000-9,999 + 0.3 %
10,000-49,999 + 0.4 %
50,000 ขึ้นไป  + 0.5 %

rainz

• Newbie
  • *
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนเลยนะครับ

rainz

• Newbie
  • *
Re: [ แนะนำ ]ระบบเติมเงินหน้าคอม สำหรับ เกมออ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 15:50:06 »
หลังจากที่มีผู้สมัครเข้ามาเป็นจำนวนมาก ก็คงได้ทราบกันดีแล้วนะครับ ว่าระบบนั้นง่ายแค่ไหน
สำหรับใครที่ไม่รู้ว่าทำอย่างไรถึงจะ เพิ่มจำนวนคนในการเติมเงินของท่าน ลองดูไอเดียนี้นะครับ

• [- แจกไอเดีย -] เฝ้าร้านเน็ตเพิ่มรายได้ แบบเห็นๆ พิสูจน์แล้วครับ~*  ====> http://www.ict.in.th/12448
  • [- เปิดร้านมือถือ -] มาเป็นเจ้าของร้านมือถือ ในราคาส่งกันครับ~!!     ====> http://www.ict.in.th/13296

มาเพื่อรายรับในร้านเน็ตกันครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2010, 19:07:34 โดย rainz »

bodyslamkillboyman101

• Newbie
  • *
    • pc game