ข่าว: ข่าวประกาศ

• 24 เมษายน 2024, 08:03:40

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย plextor m5 pro xtreme เหลือ ประกัน 4 ปี ของใหม่ยังไม่แกะกล่อง 2990 ส่งฟรี  (อ่าน 10141 ครั้ง)

HeroKung

• Customer Lv.4
  • Sr. Member
อิอิ พอดีพึ่งซื้อ intel 910 800GB มาแทน เลยขายตัวเก่าทิ้งครับ

ตัวนี้พึ่งเคลมกลับมา ยังไม่ได้แกะกล่องเลย ยังไม่ผ่านมือแน่นอนครับ

ตามไปดูรูปได้ที่นี่เลย

รูปครับ ใหม่ ๆ หล่อ ๆ เลยครับ

ด้านหลังครับ

ให้ดูครับ ยังไม่มีรอยแกะ ssd ยังไม่โดน ขี้มือ ใครแน่นอน 555+

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?