ผลงานของ Hadyai Internet R&D LAB > แนะนำสินค้า แลกเปลี่ยน ซื้อขาย

หลอด LED ประหยัดพลังงาน

(1/2) > >>

PoR:
เหมาะสำหรับบ้านพักอาศัย  ร้านเน็ต สำนักงาน  ออฟฟิส หรือรีสอท ประหยัดพลังงาน ลดภาระค่าไฟฟ้าได้มากทีเดียวในยุคที่ค่าไฟฟ้าแพง สนใจเยี่ยมชมได้ที่ www.seaservice.in.th
โทรสอบถามได้ที่ 084-9695561

chanpat:
ใช้ยังไงครับ

PoR:

--- อ้างจาก: chanpat ที่ 06 มีนาคม 2012, 21:32:46 ---ใช้ยังไงครับ

--- End quote ---

ใส่แทนหลอดเดิมเลยครับ พวกที่เป้นขั้วหลอดใส่ได้หมดเลยครับ

ramjj:
น่าสนใจมากครับ
ถ้าจะเอามาใช้ในร้านเกม ต้องใช้หลอดขนาดเท่าไหร่ กี่อัน
ถึงจะทดแทนความสว่างจากหลอดธรรมดาที่ใช้กันอยู่ได้ครับ
แล้วจะประหยัดไฟได้เท่าไหร่ ถ้ามีข้อมูลตรงนี้น่าจะตัดสินใจได้ง่ายขึ้น

nut_kkc:

--- อ้างจาก: ramjj ที่ 07 มีนาคม 2012, 01:14:59 ---น่าสนใจมากครับ
ถ้าจะเอามาใช้ในร้านเกม ต้องใช้หลอดขนาดเท่าไหร่ กี่อัน
ถึงจะทดแทนความสว่างจากหลอดธรรมดาที่ใช้กันอยู่ได้ครับ
แล้วจะประหยัดไฟได้เท่าไหร่ ถ้ามีข้อมูลตรงนี้น่าจะตัดสินใจได้ง่ายขึ้น

--- End quote ---

ลำบากนะ แสดงมันตรง   10 หลอดยังไม่สว่างเท่า 1 หลอดเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version