ข่าว: ข่าวประกาศ

• 18 พฤษภาคม 2024, 13:10:26

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ  (อ่าน 7426 ครั้ง)

unicomth

• Customer Lv.3
  • Jr. Member
ขอถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2012, 08:02:08 »
คู่มือ SmartCafe 2012 อยู่ตรงไหรเหรอครับ พอดีพึ่งสั่งมาติดตั้ง Turbo Mode เสร็จ ไม่รู้จะไปต่อไงดี  ???

แล้วก็ฝากท่านผู้รู้นิดหนึ่งครับ
- จะรู้ได้ไงว่าบอร์ดไหนทำ Diskless
* หมายถึงดู LAN อ่ะครับ ว่ารองรับรึป่าว
ต้องเช็คที่ LAN หรืออะไรอ่ะครับ
** ส่วนมากผมใช้ Intel ครับ ขอบคุณครับ  :)

mahachai

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2012, 08:39:08 »
สมัคร Online Update  ...  เมื่อได้รับการตอบกลับแล้ว Username จะเปลี่ยนไปอยู่ในกลุ่มของ Customer

ท่านจะได้เข้าถึง ส่วนบริการลูกค้า .... คลิ๊กที่นี่ .. อ่านต่อ ...