ข่าว: ข่าวประกาศ

• 18 พฤษภาคม 2024, 12:15:43

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับพี่  (อ่าน 6324 ครั้ง)

ADUL YEETOOK

• Newbie
  • *
ช่วยหน่อยครับพี่
« เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 21:58:48 »
ผมมีเรื่องจะให้ช่วยครับ  วิธีการรันโปรแกรม  วินโดว์ XPจากแฟลตไดร์  หลังจากได้โปรแกรมพร้อมใช้งานในแฟลตไดร์แล้ว          เมื่อเสียบเข้ากับคอมแล้วต้องทัางัยต่อครับ  ผมไม่ค่อยรุ้วิธีการ  ครับ  ช่วยหน่อยครับ

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?