ข่าว: ข่าวประกาศ

• 19 พฤษภาคม 2024, 19:21:00

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม Anti ARP กัน Netcut ได้หรือไม่คับ  (อ่าน 11626 ครั้ง)

zsatan

• บุคคลทั่วไป
โปรแกรม Anti ARP กัน Netcut ได้หรือไม่คับ
« เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 19:06:52 »
โปรแกรม Anti ARP สามารถ ป้องกัน netcut ได้หรือไม่คับ เพราะว่า Antinetcut มันใช้ไม่ได้หนะคับ
แล้วถ้า Anti ARP สามารถกัน netcut ได้ ช่วยสอนวิธีการ Set โปรแกรมให้ด้วยนะคับ
เพราะว่าผม set ไม่เป็น

rawat2543

• Newbie
  • *
    • buy hydroponic | cheap hydroponic | buy hydroponic system | cheap hydroponics | | Shopping Cart | buy hydroponic gardening | cheap hydroponic system
Re: โปรแกรม Anti ARP กัน Netcut ได้หรือไม่คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2008, 00:23:34 »
ลงโปรแกรมแล้ว restart เครื่องก็ใช่ได้เลยครับ  ไม่ต้อง set    มีตัวเต็มเปล่าครับขอมั่งดิ  ผมใช่ได้แค่ 15 วันเอง

zsatan

• บุคคลทั่วไป
Re: โปรแกรม Anti ARP กัน Netcut ได้หรือไม่คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 07:51:10 »
ไม่มีเหมือนกันคับผม
ผมมีแต่ crack พอครบ 15 วันให้ ลบออกแล้ว crack ใหม่คับ