ข่าว: ข่าวประกาศ

• 19 พฤษภาคม 2024, 21:38:56

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีคับ Virtual Private Network  (อ่าน 6680 ครั้ง)

zsatan

• บุคคลทั่วไป
ช่วยทีคับ Virtual Private Network
« เมื่อ: 29 ตุลาคม 2008, 19:03:59 »
คือว่าผมเล่นเน็ตของผมอยู่ที่บ้าน
แต่ทีร้านเกมส์ของเพื่อนผมเค้าได้สมัครเป็นสมาชิกของ @cafe จาก Asiasoft
ผมจะใช้การเชื่อมต่อผ่าน VPN เข้าในวงแลนของร้านเกมส์เพื่อนผมได้มั๊ยคับ
เพราะผมจะได้สิทธิประโยชน์จาก @cafe ที่ร้านเกมส์เพื่อนผมได้สมัครไปหนะคับ
มีวิธีการทำอย่างไร แนะนำ ที่ได้มั๊ยคับ

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?