ข่าว: ข่าวประกาศ

• 06 พฤษภาคม 2024, 09:52:47

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการแผ่นติดตั้ง smart cafe 2010 ครับเอาแต่แผ่นนะครับด่วน  (อ่าน 8714 ครั้ง)

maada98

• Customer Lv.4
  • Newbie
ต้องการแผ่นติดตั้ง smart cafe 2010 แผ่นก็อบปี้ก็ได้ครับ user: pass ไม่ต้องนะครับมีอยู่แล้วแต่ตอนนี้จะทำ sever ใหม่แต่แผ่นที่ทางหาดใหญ่ส่งมาให้มันหายไปแล้วนะครับ. หรือใครจะบริจาคให้ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง......

mahachai

• บุคคลทั่วไป
 ;D   
       หรือใครจะบริจาคให้   >>  ก็ เจ้าของ แหละอาจจะ บริจาค  ( ผลงานของ Hadyai Internet R&D LAB )

คนอื่น บริจาค ก็โดนสวดยับ นะซิ    ;D    ;D