ข่าว: ข่าวประกาศ

• 07 พฤษภาคม 2024, 00:18:52

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่า Admin จะมีเปิดอบรม ตัวแทน ภาคใดต่อไปครับ  (อ่าน 8071 ครั้ง)

SAYHINET

• Customer Lv.4
  • Sr. Member
หลังจากที่เปิดภาคกลางมา กทม ไปไม่ทันติดธุระ ภาคต่อมา เหนือ เชียงใหม่ อันนี้ไกลไปหน่อยครับ  ก็อยากทราบว่า Admin จะมีเปิดอบรบอีกหรือเปล่าครับ ผมยังคิดว่ายังมีสมาชิกอีกหลายท่านที่พลาดโอกาศ อยากให้เปิดอบรมที่ภาคกลางอีกสักรอบ ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D ;D

jojo888

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Full Member
Re: ไม่ทราบว่า Admin จะมีเปิดอบรม ตัวแทน ภาคใดต่อไปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2009, 08:49:05 »
รอบหน้าคงมีขอนแก่น หึหึ

Man_Utd007

• Customer Lv.1
Re: ไม่ทราบว่า Admin จะมีเปิดอบรม ตัวแทน ภาคใดต่อไปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2009, 16:12:28 »
ไม่ทราบว่าคุณ  nongnokza จะมาอบรบ อะไรครับ .. ;D ;D ;D ที่หาดใหญ่  ;D ;D
ความรู้ ไม่ค้นหา ไม่มีวันเจอ

SAYHINET

• Customer Lv.4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2009, 16:44:27 »
ไม่ทราบว่าคุณ  nongnokza จะมาอบรบ อะไรครับ .. ;D ;D ;D ที่หาดใหญ่  ;D ;D

เปลี่ยนใจมา กทม แล้วคร๊าบบบบบบบบบบ  ;D ;D ;D