ข่าว: ข่าวประกาศ

• 08 พฤษภาคม 2024, 06:32:01

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: Authen software สามารถจำกัดความเร็ว Bit torrent ต่างจากเนตธรรมดาหรือเกมได้หรือไม  (อ่าน 8831 ครั้ง)

aekathit01

• Newbie
  • *
พอดีกำลังสนใจเพื่อจะติดตั้ง software ของ ทาง หาดใหญ่อยู่หนะครับ
แต่ขอสอบถามนิดนึงคือผมกำลังจะติดตั้ง server T100

ใช้แยกสายอินเตอร์เนต เกมร์และ Bittorent ออกจากกันโดย concept ก็คือจะ

จะขายบัตร internet ที่ความเร็วต่างๆ ตั้งแต่ 512 K -> 2mb

แต่ถ้าหากจะจำกัดความเร็วของ Bittorent ให้ทุกๆบัตรสามารถโหลดได้แค่ 50K อัพโหลด 50K

ไม่ทราบว่าsoftwar ของทางหาดใหญ่สามารถทำได้หรือไม่ ถ้าไม่ได้จะสามารถจำกัดความเร็วของ

Bittorrent อย่างไรได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ

aekathit01

• Newbie
  • *
ทำไมไม่มีทีมงานตอบเลยหละค๊าบบบบบ

devitlu

• Customer Lv.1
  • Newbie
หากจะบีบก็ได้ครับ ต้องใช้ coova-chilli+freeradius+ระบบจัดการ  ;D

jojo888

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Full Member
ทำไมไม่มีทีมงานตอบเลยหละค๊าบบบบบ

ทีมงานติดอบรมตัวแทนติดตั้งครับ

;D