ข่าว: ข่าวประกาศ

• 04 พฤษภาคม 2024, 13:52:11

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: server ไม่ต่อกับ server patch ครับ  (อ่าน 6255 ครั้ง)

KippO

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Sr. Member
server ไม่ต่อกับ server patch ครับ
« เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008, 07:35:58 »
เป็นเกม Freestyle กับ Wonderland ครับ คือมันจะเชคเวอร์ชั่นกับ server ใช่ป่าวครับ แต่มันติดต่อไม่ได้มันก็เลยค้างอยู่อย่างนั้นอ่ะครับ

นอกนั้นไม่มีปัญหา ใช้เน็ท ppp101 เป็น hi-net g.shdsl กับ ppp102 เป็น csLoxinfo PLAY อ่ะครับ
ต่อตรงก็วิ่งได้นะไม่มีปัญหาอะไร เป็นที่สคริปส่วนไหนครับ จะได้ลองแก้ดู

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?