ผลงานของ Hadyai Internet R&D LAB > แนะนำสินค้า แลกเปลี่ยน ซื้อขาย

ขาย CPU P4 3.0 GHz socket 478 มือสอง

<< < (2/2)

malangpoh2:
ส่ง พกง มัยครับ

PoR:

--- อ้างจาก: malangpoh2 ที่ 08 กุมภาพันธ์ 2012, 07:16:20 ---ส่ง พกง มัยครับ

--- End quote ---
EMS อย่างเดียวครับ

alovana:
เอาวอยซ์ประกันแปะตรงนั้น มันจะไม่เป็นอะไรหรอครับ...(สอบถามเฉยๆ ^ ^  ;D)

PoR:

--- อ้างจาก: alovana ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2012, 20:18:31 ---เอาวอยซ์ประกันแปะตรงนั้น มันจะไม่เป็นอะไรหรอครับ...(สอบถามเฉยๆ ^ ^  ;D)

--- End quote ---

รูปประกอบสินค้านะครับวอย จริงๆติดที่กล่องครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version