ข่าว: ข่าวประกาศ

• 18 พฤษภาคม 2024, 12:16:36

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคย ใช้ l7-netfilter ได้บ้างครับ ใน redhat หรือ fedora  (อ่าน 7026 ครั้ง)

Mehtee

• Newbie
  • *
ผมมีปัญหา(เป็นเดือนแล้วครับ) คือว่าผมทำไงก็ patch kernel ไม่ได้ครับ คือตรง ipt_layer7 ของ หลาย ๆ kernel (หลังจากที่ patch netfilter แล้ว)
จะมี error เช่น initialization from incompatible pointer type layer7 หรือ ตัวอื่น ๆ ครับ หลังจากนั้น ถ้าไม่สนใจทำต่อจะเกิดปัญหาที่เวลาใช้งานแล้วมันจะ modinfo ipt_layer7 ไม่เจอครับ ซึ่งจะทำให้ใช้งาน layer7 ไม่ได้ครับ  รบกวนพี่ ๆ ที่เคยใช้ แนะนำด้วยครับ จะบ้าตายแล้วครับ ทำทุกวัน เป็นเดือน ๆ ทดสอบ หลาย ๆ kernel หลาย ๆ netfilter แล้วงงมาก ๆ รบกวนสงเคราะห์ผมด้วยครับ

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?