ผลงานของ Hadyai Internet R&D LAB > คุยกับทีมวิจัย

ชี้แจงเรื่องสิทธิในการแจกจ่าย

(1/7) > >>

admin:
เรียนสมาชิกทุกท่าน

เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่าน ได้แจ้งมา เรื่องสิทธิในการแจกจ่ายโปรแกรม ว่าสามารถทำได้หรือไม่

ในฐานะ ผู้ค้นคว้าและพัฒนาตัว script ต่าง ๆ จึงขอเรียนให้ท่านสมาชิกทราบดังนี้นะครับ

เรื่องสิทธิในการแจกจ่ายโปรแกรม อนุญาติให้เฉพาะร้านในเครือเดียวกัน หรือเพื่อนฝูง ญาติมิตรที่รู้จักกัน

ไม่อนุญาติให้นำไปแจกจ่ายกับผู้อื่นที่ไม่รู้จัก เช่น ปล่อยในเวป ปล่อยในบิต หรือปล่อยในที่สาูธารณะอื่น ๆ

เพื่อผลประโยชน์ของสมาชิกท่านอื่น ๆ ด้วยกัน รบกวนช่วยดูแลเรื่องนี้ให้ด้วยนะครับ

เพื่อเป็นกำลังใจให้ทีมงาน พัฒนาสร้างสรรค์สิ่งใหม่ ๆ เพื่อประโยชน์ของสมาชิกทุกท่าน

ขอบคุณครับ

OohhoO:
เอาใจช่วยครับ admin (คุณกุ้ง) อิอิ

SpeedDIY:
เจอมรสุม

สู้ๆ นะครับ พัฒนาสิ่งใหม่ๆ ต่อไป

NarOkOnLiNE:
รับทราบคร้าบบบ อิอิอิ

relaxy:
เอาใจช่วย และพร้อมที่จะสอดส่องดูแลให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version