ข่าว: ข่าวประกาศ

• 05 พฤษภาคม 2024, 05:03:19

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดบริการให้เช่า IP Bonus ครับ  (อ่าน 61081 ครั้ง)

skung22

• Customer Lv.1
  • Newbie
Re: เปิดบริการให้เช่า IP Bonus ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 16:03:31 »
อย่าเพียงคิดจะเดาว่ามันเป็นยังไง  ถ้าคุณไม่ได้ลองทดสอบและสัมผัสมันด้วยตัวคุณเองเพราะว่าระบบที่ผมบอกไป ก็มีคนทำกันเยอะแยะครับ proxy เพื่อรับ ip bonus ซึ่งมันแตกต่างจากการใช้ vpn client connection ของ windows เพื่อทำการเชื่อมต่อเครือข่ายนะครับ ของผมใช้โปรแกรม proxifier ในการเชื่อมต่อมายังเซิฟเวอร์ครับ

SpeedDIY

• Customer Lv.3
  • Jr. Member
Re: เปิดบริการให้เช่า IP Bonus ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 17:55:04 »
มาอ่านกระทู้ ตั้งแต่ท่านเริ่มโพสต์

เอาเป็นว่าขอรายละเอียดหน่อยครับ

skung22

• Newbie
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 19:41:25 »
ผมว่าถ้าท่านใดสงสัยอะไร หรือว่าไม่เข้าใจตรงไหน หรืออยากทราบรายละเอียดอะไรเพิ่ม ให้โทรมาสอบถาม หรือแอต msn มาสอบถามจะสะดวกกว่านะครับ ผมจะได้ชี้แจงให้ทราบได้ง่ายขึ้น

T@NR@K

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Hero Member
  • ทุกอย่างย่อมมีเหตุและผล
    • MSN Messenger - tonrak_ms@hotmail.com
    • TONRAK Networks : เปิดร้านเน็ต เปิดร้านเกมส์ เปิดร้านอินเตอร์เน็ต ระบบ network ระบบ no hdd
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 19:45:49 »
♣ ง้า ผมว่าเอาตรงนี้แหละจะได้อ่านแล้วรู้เลยไม่ต้องเสียเวลาไปถามอีก

♣ เผื่อมีคนอยากใช้งานอ่านรายละเอียดเสร็จ ก็ข้ามขั้นตอนการสอบถาม

♣ แล้วไปสมัครใช้บริการเลย ไรงี้ ผมว่าจะดีกว่าไหม

jojo888

• Full Member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 20:02:26 »
add ไว้ก็ดี มีปัญหาอะไรจะได้แจ้งไปได้ง่ายๆ

เพราะวันๆ พี่เขาไม่ได้เข้ามาที่นี้สักเท่าไหร่ ประมานว่า ลูกค้าสัมพันธ์  ;D

hutcomputer

• Sr. Member
    • HUT COMPUTER
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 02:35:26 »
พิจิตร ครับผม

ผมก็พิจิตร นะ คุณอยู่แถวไหนนี่
เผื่อจะขอไปดู demo ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน 2009, 02:37:32 โดย hutcomputer »
~~~ Hut Computer & Printing ~~~
~~ http://www.facebook.com/hutcomp ~~
~ http://twitter.com/hutcomputer ~

skung22

• Newbie
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 07:29:58 »
พิจิตร ครับผม

ผมก็พิจิตร นะ คุณอยู่แถวไหนนี่
เผื่อจะขอไปดู demo ครับ

ถ้าคุณสนใจจะใช้จริง ๆ ไม่จำเป็นต้องมาดูเดโม่ถึงที่ก็ได้ครับ ผมยินดีจะจัดส่งตัวทดสอบให้คุณทดสอบใช้ก่อนได้ครับ ว่าคุณพอใจกับบริการของผมหรือไม่ ก่อนที่จะใช้จริงครับ

murdog

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 14:23:06 »
 ;D  จะดีจริงเหร้ออ...คุยป่าว

skung22

• Newbie
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 16:31:18 »
;D  จะดีจริงเหร้ออ...คุยป่าว

คุณมีสิทธิ์ที่จะวิจารณ์อะไรก็ได้ครับ  มันขึ้นอยู่กับความคิดของคุณครับ  แต่ถ้าคุณยังไม่เคยลองอะไรสักอย่างแล้วตัดสินนั้น  มันก็เหมือนกับ  ตอนแรกคุณไม่รู้จักกับหาดใหญ่อินเตอร์เน็ต  มันก็ต้องมีการสงสัยกันบ้าง  ว่าที่นี่ดีจริงหรือไม่  เหมือนผมที่ต้องทดสอบว่าของเขาดีจริงหรือไม่เหมือนกัน   (ขอโทษที่ต้องเปรียบเทียบนะครับ)  แล้วผมก็จะไม่โพสตอบอะไรอีกนะครับ  ผมแค่เข้ามาโพสเพื่อบอกบริการต่าง ๆ ที่ผมมี   และไม่ต้องการใช้บอร์ดนี้เพื่อเป็นที่ support บริการของผม  มันเหมือนเป็นการข้ามหน้าข้ามตาของเจ้าของเว็บไซต์นะครับ   ที่ผมโพสมาเยอะนี่ก็เกรงใจทีมงานมากพอแล้วนะครับ   หวังว่าคงเข้าใจนะครับสำหรับข้อข้องใจทั้งหมด

wannase

• Z Member
  • Hadyai Internet R&D LAB เท่านั้นที่คุณวางใจ
    • MSN Messenger - wannaseree@hotmail.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 01:07:50 »
ผมอยู่ยะลา ใช้แล้ว ok มากๆ ครับ ได้ premium +ip bonus ทุกเกมที่อยู่ในค่าย ใช้เวลาเซต ไม่นาน แถมราคาสุดคุ้ม
โฆษณา บอกต่อ จะได้พิเศษอะไรมั้ยเนี่ยครับ

o3cyber

• MSN Messenger - o3cyber@hotmail.com
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 01:28:45 »
 ::)รบกวนสอบถาม icafeplus มีครบทุกเกมหรือเปล่าครับโดยเฉพาะ มี RayCity ไหมครับ ::)

o3cyberzone

skung22

• Newbie
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 02:01:31 »
::)รบกวนสอบถาม icafeplus มีครบทุกเกมหรือเปล่าครับโดยเฉพาะ มี RayCity ไหมครับ ::)

o3cyberzone

มี premium 2เกมครับ ที่เหลือเป็น gold package นะครับ    ผมว่าใครสงสัยตรงไหนนี่โทรติดต่อผมจะง่ายที่สุดนะครับ  ตรงนี้ผมโพสไปเยอะแล้ว  และมันจะดูเหมือนว่าผมมาปั้มกระทู้ผมเองแล้วนะครับ  รายละเอียดหน้าแรกสุด ผมว่าเคลียร์สุดแล้วนะว่ามี 4 ค่ายเกม พิเศษตรง icafe+ มี premium สองเกมนะครับ  ใครสนใจ premium เกมอื่นก็ลองติดต่อมาครับ

murdog

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 05:04:40 »
 ;D  ลองมาครบ 3 วันละ  ไม่มีหลุด...
สงสัยคนใช้บริการเยอะ...ดันจำลูกค้าตัวเองไม่ได้  มันน่าเขก...

skung22

• Newbie
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2009, 18:21:45 »
แจ้งข่าวดีสำหรับลูกค้าไอพีโบนัสของเรา  ในวันนี้ทางเราได้ทำการเพิ่มพรีเมียมให้อีก 1 เกมเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าให้มากยิ่งขึ้นกับ พรีเมียมของเกม Raycity รวมแล้วค่าย icafe+ ของเราจะเป็นพรีเมียมทั้งหมด 3 เกมแล้วนะครับ  ขอบคุณทุกท่านที่ยังให้การสนับสนุนด้วยดี ^^

Jiggaro

• Sr. Member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 10:18:33 »
ขอให้ลูกค้าเยอะๆ นะท่าน  ;D ;D