ข่าว: ข่าวประกาศ

• 18 พฤษภาคม 2024, 11:58:41

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำด้วยคับอยู่ดีๆ @cafe ก็ไม่ติด  (อ่าน 8134 ครั้ง)

SAYHINET

• Customer Lv.4
  • Sr. Member
แนะนำด้วยคับอยู่ดีๆ @cafe ก็ไม่ติด
« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 23:45:09 »
ผมไม่แน่ใจนะครับอยู่ดีๆ @cafe ก็ไม่ติดผมเช็ตตรงโปรแกรม @cafe ดูแล้ว IP มันก็วิ่งเข้าเส้นเกมส์ แต่เกมส์ค่าย AS ไม่ได้ @cafe เลยใครเจอปัญหานี้รบกวนแนะนำด้วยคับ

abiz

• บุคคลทั่วไป
Re: แนะนำด้วยคับอยู่ดีๆ @cafe ก็ไม่ติด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 03:38:44 »
ไม่ทราบว่า update IP ผ่านทางเวป หรือทางโปรแกรม @ cafe ครับ

เมื่อก่อนผม up ผ่าน โปรแกรม ทั้งๆที่ ระบบมันบอกว่าอัพเดทเรียบร้อย แต่เด็ก ๆ บ่น ว่า IPBouns มันขึ้น
หลาย ๆ ครั้ง ผมเลยเปลี่ยนไป อัพเดทผ่านเวป แต่ก็ใช่ว่าจะได้ IPBonus ทุก ๆ ครั้งไปแต่ก็รู้สึกว่ามันติดมากกว่า
ใช้โปรแกรม แต่รู้สึกว่าช่วงนี้เวลากดเพิ่ม ip ที่หน้าเวปรู้สึกจะมีปัญหานิดหน่อยต้องคอยกด F5 เืพื่อรีเฟรช

นั้นคือปัญหาของที่ร้านผม แงม ๆ

SAYHINET

• Customer Lv.4
Re: แนะนำด้วยคับอยู่ดีๆ @cafe ก็ไม่ติด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 04:01:25 »
ขอบคุณครับน่าจะเป็นที่ตัวโปรแกรมจริงๆ  ;D ;D ;D

KippO

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 17:57:57 »
ถ้าไม่ได้ให้อัพเดทผ่านเว็บเอา เป็นเหมือนกันหลายรอบแล้วด้วย ทั้งที่ ip ก็ชุดเดียวกันนะผ่านโปรกับผ่านเว็บอะ