ข่าว: ข่าวประกาศ

• 17 พฤษภาคม 2024, 20:20:35

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาการใช้ NetSupport School  (อ่าน 8775 ครั้ง)

wit

• Newbie
  • *
มีปัญหาการใช้ NetSupport School
« เมื่อ: 12 กันยายน 2008, 18:31:36 »
คือ เมื่อเปิด NetSupport School Tutor มันให้ ผมใส่ activationcode  ไม่ทราบว่าทำยังไงครับ

............
ขอบคุณครับ

iCafe

• Newbie
  • *
Re: มีปัญหาการใช้ NetSupport School
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กันยายน 2008, 19:55:44 »
คือ เมื่อเปิด NetSupport School Tutor มันให้ ผมใส่ activationcode  ไม่ทราบว่าทำยังไงครับ

............
ขอบคุณครับ

แสดงว่าโปรแกรมไม่ได้ผ่านการ activate ไงครับ (ลงทะเบียน)

ถามเก่งจังครับ หัดเปิด google บ้างนะครับ
Best Regards,