ข่าว: ข่าวประกาศ

• 20 พฤษภาคม 2024, 11:58:29

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครแนะนำวิธีติดตั้ง Proxy server free บางครับ??  (อ่าน 7857 ครั้ง)

it7537

• Newbie
  • *
เดิมผมใช้ บน Windows PROXY ให้บริการในการใช้งาน Internet ภายในองค์กร แต่มันไม่มีลิขสิทธิ์ก้จะเปลี่ยน

ใช้ ที่มัน Free ช่วยแนะนำด้วยครับ รวมวิธีการ Set Config ด้วยครับ   

ขอบคุณมากครับ ???

SAYHINET

• Customer Lv.4
  • Sr. Member
Re: ใครแนะนำวิธีติดตั้ง Proxy server free บางครับ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2009, 18:39:33 »
ขออนุญาติ Hadyai

www.linuxthai.org

เว๊ปแห่งการแบ่งปัน