ข่าว: ข่าวประกาศ

• 18 พฤษภาคม 2024, 00:31:17

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: [-แจกไอเดีย-] เพิ่มกำไรให้ร้านเน็ต+เกม ด้วยสารพัดบัตรเติมเงินในบัญชีเดียว  (อ่าน 30178 ครั้ง)

rainz

• Newbie
  • *
ระบบเติมเงิน ผ่านคอมพิวเตอร์ง่ายๆ สำหรับท่านที่ ออนไลน์อยู่แล้ว เติมง่ายได้รับเปอร์เซ็นทันที

เอาเปอเซ็นมาขายต่อได้ทบยอดขายเรื้อยๆ ไม่มีข้อผูกมัดใด ระบบเสถียร บริษัทมีการจดทะเบียนถูกต้อง

มีการช่วยเหลือจาก Call Center และทีมงานของพวกเรา เสมอ

เหมาะสำหรับ ท่านที่ เฝ้าร้านเน็ต-เกม , ร้านมือถือ , ตู้ขายมือถือ , ร้านขายของชำ เจ้าหน้าที่หอพัก , เจ้าหน้าที่สวัสดิการ

นักเรียน นักศึกษา ครู เจ้าของร้านเกม สามารถแจกเงินให้แต่ละสาขาขายทำกำไรได้  และท่านอื่นๆอีกมากมาย

สมัครสมาชิกได้ที่นี่ http://siamtopup.comgood.us/register.html หลังจากสมัครสมาชิกจะมีทีมงานแนะนำ

สำหรับรายละเอียดสามารถ อ่านได้จากด้านล่างครับ....
[- แนะนำ -] ระบบเติมเงิน สำหรับเกมออนไลน์ครับ เหมาะกับคนเฝ้าร้านที่อยู่หน้าคอมตลอด สนใจคลิกได้เลยครับ

rainz

• Newbie
  • *

##### แจกไอเดียการเรียกลูกค้าให้มาเติมเงินมากขึ้น #####
แจกไอเดีย & วิธีการ เพิ่มระดับการเติมเงินของ ลูกค้าที่มาเล่น อ่านทันที...

# 1. แจกไอเดีย & วิธีการ เพิ่มระดับการเติมเงินของ ลูกค้าที่มาเล่น ไอเดียที่ 1 อ่านทันที...
# 2. แจกไอเดีย & วิธีการ เพิ่มระดับการเติมเงินของ ลูกค้าที่มาเล่น ไอเดียที่ 2 อ่านทันที...
# 3. แจกไอเดีย & วิธีการ สร้างระบบขายบัตรเติมเกมสำหรับร้านสาขา ไอเดียที่ 3 อ่านทันที...
####################################

1. วิธีแอคทีฟ - เปิดใช้งานระบบจริงๆจังๆเสียที  อ่านทันที...
2. โบนัสพิเศษสำหรับการโอนเงินสู่ระบบมากกว่า 2 พัน  อ่านทันที...
3. สื่อต่างๆ อ่านทันที...
4. การตั้งรหัส  อ่านทันที...
5. ระบบรักษาความปลอดภัย  อ่านทันที...
6. ระบบ OTP คืออะไร  อ่านทันที...
7. ระบบ APP คืออะไร  อ่านทันที...
8. เปิดใช้งงานระบบเติมเงิน 10 บาท  อ่านทันที...
9. บันทึกช่วยจำ - สามารถยันทึกเบอร์โทรศัพท์ลูกค้าประจำได้  อ่านทันที...
10. บันทึกย้อนหลัง - คอยตรวจสอบพนักงาน หรือคำนวณกำไรต่างๆได้  อ่านทันที...
11. การแจ้งปัญหา แบ่งเป็นหมวดหมู่ ง่ายๆ  อ่านทันที...
12. เกี่ยวกับบริษัท เราคือใคร - ใครคือเรา  อ่านทันที...
13. ข้อดีของระบบนี่เป็นอย่างไร  อ่านทันที...
14. วิธีเก็งกำไรขั้นเทพ ให้ได้รวยกันถ้วนหน้า  อ่านทันที...
15. ทำไมต้อง SiamTopup  อ่านทันที...
16. ใบอนุญาตประกอบกิจการ  อ่านทันที...
17. แชร์ลูกโซ่หรือป่าว  อ่านทันที...

ธนาคารออนไลน์
- ไทยพาณิชย์  คืออะไร....
- กสิกรไทย คืออะไร....
- บัวหลวง คืออะไร....
- กรุงไทย คืออะไร....
- ทหารไทย คืออะไร....

**** สามารถชาร์จเพื่มจากลูกค้าได้ด้วยนะครับ ****
เริ่มต้นระบบเติมของคุณวันนี้ เพื่อผลกำไรที่เป็นระบบในอาคต กับ SiamTopup เถอะครับ
เพราะในขณะนี้ร้านเกมบางร้าน นำผลกำไรไปจ่ายค่าไฟแล้ว
>> http://siamtopup.comgood.us/register.html <<
ทันทีที่สมัครเข้ามา อย่าลืมเข้ามาเก็บเกี่ยวผลกำไร และ ความรู้จากกระทู้นี้นะครับ
ขอขอบคุณเว็บไซต์แห่งนี้ที่ให้นำเสนอข้อมูลดีๆ แก่ร้านอินเตอร์เน็ตและเกมทั่วประเทศไทย

[- แนะนำ -] ระบบเติมเงิน สำหรับเกมออนไลน์ครับ เหมาะกับคนเฝ้าร้านที่อยู่หน้าคอมตลอด สนใจคลิกได้เลยครับ

rainz

• Newbie
  • *
--------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------
เริ่มต้นระบบเติมเงินของคุณวันนี้ เพื่อผลกำไรที่เป็นระบบในอนาคต กับ SiamTopup เถอะครับ
เพราะในขณะนี้ร้านเกมบางร้าน นำผลกำไรไปจ่ายค่าไฟแล้ว
>> http://siamtopup.comgood.us/register.html <<
ทันทีที่สมัครเข้ามา อย่าลืมเข้ามาเก็บเกี่ยวผลกำไร และ ความรู้จากกระทู้นี้นะครับ
ขอขอบคุณเว็บไซต์แห่งนี้ที่ให้นำเสนอข้อมูลดีๆ แก่ร้านอินเตอร์เน็ตและเกมทั่วประเทศไทย

rainz

• Newbie
  • *
การรายงานปัญหาที่เกิดขึ้น

Siamtopup เข้าใจถึงปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นมาจากระบบส่วนอื่นนอกเหนือจาก
ระบบภายใน และพร้อมที่จะต้อนรับกับปัญหาที่เกิดพร้อมกับนำมาแก้ไข
โดยสิ่งแรกที่กระทำคือการแจ้งแก่สมาชิกถึงสิ่งที่เกิดขึ้น

และเป็นอีกหนึ่งในคุณสมบัติที่สนับสนุนร้านเกม - อินเตอร์เน็ตในแบบพวกเรา ครับ
ร่วมด้วยช่วยกัน ในการเป็นหูเป็นตาให้กับ สิ่งที่พวกเราทำกินกันนะครับ

เริ่มต้นระบบเติมเงินของคุณวันนี้ เพื่อผลกำไรที่เป็นระบบในอนาคต กับ SiamTopup เถอะครับ

rainz

• Newbie
  • *
มาดูข้อดี - ข้อเสียของการ
เติมเงินด้วยแต่ละวิธี นะครับ
.
.
เพื่อให้ท่านผู้อ่านสามารถนำไปประกอบการตัดสินใจในการเลือกซื้อมาสำหรับร้านของท่านนะครับ

ตัวอย่างแสดงข้อดี - ข้อเสียของการใช้ตู้เติมเงินต่างๆ

อย่างที่ทราบกันดีนะครับว่าการตั้งตู้เป็นการ ตัดปัญหาการโกงของพนักงานได้ และสามารถทำงานได้ตลอด 24 ชั่วโมง นี่อาจจะเป็นข้อดีหลักๆ ของตู้เลยก็ว่าได้นะครับ แต่สำหรับคนเติมแล้ว ถ้าให้เลือก คนเติมมักอยากจะเติมกับมนุษย์มากกว่าอยู่ดีครับ เพราะอย่างน้อยถ้าเงินไม่เข้า เขาก็เคลียที่ร้านได้ ท่านอย่าลืมนะครับการตั้งตู้หยอดเหรียญจะมีการเพิ่มภาษีที่ตั้ง , โฆษณา , อาจเลวร้ายถึงขั้นมีตำรวจมาขอส่วนแบ่งในการดูแลเล็กๆ  น้อยๆ ที่เราทราบกันดี เบื้องต้นราคาค่าตู้ก็ 3 หมื่นขึ้นแล้วหล่ะครับ ตู้เสียก็รอช่างไปเถอะครับ
ต่อไปเรามาดูกันว่าข้อดีของการเติมเงินกับ SiamTopup ของเรามันเป็นยังไง

ตัวอย่างแสดงข้อดี - ข้อเสียของการระบบเติมเงินกับสยามท๊อปอัพ

ประเด็นคือต้องใช้อินเตอร์เน็ต กับ พนักงานในการเติมให้ลูกค้า แล้วก็ต้องมีคอมพิวเตอร์ด้วย ไม่ว่าจะเป็น iPad , ePad , Sumsung Galaxy , Netbook , Notebook , Mac Book , ได้หมดขอให้มี โปรแกรม เข้าเน็ตพอ อันนี้ทำงานได้ กี่ชั่วโมงก้ได้ แล้วแต่ว่า เราจะตั้งให้พนักงานเข้า - ออกเป็นกะ ไม่ก้อสมัครให้คนละ บัญชีแล้วส่งเงินมาให้พนักงานเติม ลูกเล่นมีอีกเยอะ ภาษีที่ตั้งไม่ต้องจ่าย ชาร์จเพิ่มเท่าไหร่ก็ได้ กำไรได้เห็นๆ ไม่ต้องไปรอส่วนแบ่งจากบริษัท เหมือนตู้ สารพัดอย่างที่เราสามารถ กำหนดได้เอง เพราะตัวเราเองเป็นเจ้าของกิจการ ค่าสมัคร 3 ร้อย

ช่างต่างกันเหลือเกิน 3 หมื่นกับ 3 ร้อย อยู่ที่การตัดสินใจของแต่ละคนอยู่ดีครับ

แต่จะว่าไปก็อดคิดไม่ได้ว่าทำไมตู้แพงตั้ง 3 หมื่น ภายในตู้ประกอบไปด้วยคอมพิวเตอร์ อยู่ดีครับ พ่วงกับระบบหยอดเหรียญอัฉริยะ มีโปรแกรมสำหรับการเติมเงินที่ออกแบบมาเป็นภาษาไทย แล้วก็ ความสวยงามของตู้อีก เพราะฉนั้นไม่ติหรอกครับที่ตู้แพง สุดท้ายตู้ก็ทำงานผ่านระบบอินเตอร์เน็ตอยู่ดีครับไม่ต่างกัน

ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็น เจ้าของกิจการเติมเงินครับ
สำหรับท่านที่พึ่งสมัครเข้ามาใหม่ จะมีทีมงานคอยช่วยเหลือ
และให้คำแนะนำแก่ท่านทางด้านวิธีการใช้งานระบบครับ

GoodNet

• Newbie
  • *
ดีทุกอย่างเลยครับ ตั้งแต่อ่านมา

เสียอย่างเดียว ทุกวันนี้ 7-11 เยอะแยะไปหมด แถม เปิด 24ชม

ลูกค้าส่วนใหญ่ ก็ไปซื้อ อะไรๆ จากที่นั่นหมด

เราก็ไม่รู้จะขายใคร เงินก็จม

รักแท้ แพ้ 7-11

ChAdCl2zZ-_-

• Customer Lv.3
  • Jr. Member
+1  ข้างบน เหมือนกันคับ    สะดวก รวดเร็วกว่าเยอะ   7-11 กดปุ้บ รับสลิป กลับ ไปเติมจบ 

ซื้อในร้านของที ต้องล็อคอินในเวป กดของ  รอปริ้น  -_-

nut_kkc

• ตัวแทนติดตั้ง SmartCafe Z
  • Hero Member
+1  ข้างบน เหมือนกันคับ    สะดวก รวดเร็วกว่าเยอะ   7-11 กดปุ้บ รับสลิป กลับ ไปเติมจบ 

ซื้อในร้านของที ต้องล็อคอินในเวป กดของ  รอปริ้น  -_-

เดือนนี้เดือนเดียว ร้านผมขายบัตรเกมส์ zest ไป ใกล้ๆจะ สองหมื่นละ  - -'  งงๆอยู่ เดือนนี้มัยเยอะจัง
เปิดสอนติดตั้งระบบ Diskless SmartCafe  เรียนเดี่ยวๆ
แยกเน็ตแยกเกมส์ , Diskless , QOS , VLAN , FlashCache  ขอพื้นฐาน ลง windows เป็น ประกอบคอมเป็น linux ไม่ต้องเดียวจัดการสอนให้ เวลาเรียน 3-4 วัน ที่พักฟรี
โทร 0850111133

rainz

• Newbie
  • *
ดีทุกอย่างเลยครับ ตั้งแต่อ่านมา

เสียอย่างเดียว ทุกวันนี้ 7-11 เยอะแยะไปหมด แถม เปิด 24ชม

ลูกค้าส่วนใหญ่ ก็ไปซื้อ อะไรๆ จากที่นั่นหมด

เราก็ไม่รู้จะขายใคร เงินก็จม

รักแท้ แพ้ 7-11

ก็โฆษณาจิครับ เรามีระบบแต่เราไม่มีป้ายบอกว่า เรามีใครจะไปรู้ครับ ส่วนถ้าหากอยากลองทำโฆษณา แนะนำไอเดียนี้ครับ คลิกไปอ่าน

SiamTopup ไม่ต้องรอปริ้นนะครับ เว็บนี้เค้า ส่ง Serial ของบัตรเติมเงิน เกมออนไลน์เข้ามือถือของผู้ซื้อทันทีครับ การเติมเงินมือถือ ก็เหมือนกัน ทำทันที รวดเร็วสะดวก แต่ว่าหากจะทำให้กิจการดี ต้องเน้นการโฆษณาครับ เพราะบางคนก็ขี้เกียจทิ้ง เครื่องไว้แล้ววิ่งเข้า 7-11 ยิ่งถ้าเป็นขาประจำยิ่งดีครับ

เดือนนี้เดือนเดียว ร้านผมขายบัตรเกมส์ zest ไป ใกล้ๆจะ สองหมื่นละ  - -'  งงๆอยู่ เดือนนี้มัยเยอะจัง

เห็นได้ชัดว่ามีการเติมเงินเกมเยอะขึ้นทุกๆวัน เพราะฉนั้น การโฆษณาก็สำคัญเหมือนกันครับ สำคัญจริงๆ

ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็น เจ้าของกิจการเติมเงินครับ
สำหรับท่านที่พึ่งสมัครเข้ามาใหม่ จะมีทีมงานคอยช่วยเหลือ
และให้คำแนะนำแก่ท่านทางด้านวิธีการใช้งานระบบครับ

nut_kkc

ถ้า siamtopup ไม่มีระบบลำดับขั้น คงสมัครไปนานละ
เปิดสอนติดตั้งระบบ Diskless SmartCafe  เรียนเดี่ยวๆ
แยกเน็ตแยกเกมส์ , Diskless , QOS , VLAN , FlashCache  ขอพื้นฐาน ลง windows เป็น ประกอบคอมเป็น linux ไม่ต้องเดียวจัดการสอนให้ เวลาเรียน 3-4 วัน ที่พักฟรี

คุณ nut_kkc ใช้ ของเวปไหนอยู่คับ   

nut_kkc

เตืมมือถือผมยังไม่ได้ทำครับ ตอนนี้ใช้ เกมส์ของ zest 
เพราะพิมพ์ออก termal ได้เลยแต่โปรแกรมอื่นก็ได้หมดแล้ว 

โทรไปคุยเรื่องเติมเงินมือถือกับจ่ายค่าไฟ กับ zest เขาบอกทำอยู่แต่นานแล้วไม่เห็นมีเลย
ตอนนี้วางแผนซื้อ counter service อยู่ครับผม

rainz

• Newbie
  • *
ถ้า siamtopup ไม่มีระบบลำดับขั้น คงสมัครไปนานละ

ไม่เห็นเกี่ยวเลยครับ จุดประสงค์ของ Siamtopup จริงๆคือ การเติมเงินครับ ดูสิทธิบัติในการจดก้ได้ครับ
ระบบแนะนำสมาชิกเป็นแค่ส่วนเสริมในการให้กำไรกับคนที่แนะนำระบบให้คนอื่นเท่านั้นเอง แต่ก็ไม่แปลกหรอกครับ

ที่จะบอกว่า Siamtopup เป็น mlm เพราะทางผมเองก็เจอมาเยอะแล้ว แต่สมาชิกของผม ผมดูแลทั่วถึงครับ  :D

ผมว่า siamtopup ก็ดีนะคับ   คล้ายๆระบบลูกโซ่  แนะนำเยอะก็ได้เยอะ    ผมว่า เหมาะกับคนที่ไ่ม่เคยทำมาก่อน แล้วกำลังมองหา ระบบเติมเงินออนไลน์ที่ครบ    แต่สำหรับผมใช้ค่ายๆนึงไปแล้ว  ไม่อยากย้ายหนะัีคับ-_- ถ้าไม่ได้สมัครค่ายนั้นก่อนก็คง ใช้siamtopup ไปแระ

ปล.ไม่ทราบว่า ของsiamtopup นี้ถ้าเติมบัตรในราคาต่ำๆ สามารถส่ง ซีเรียล ผ่านมือถือได้รึเป่าคับ เล่น บัตร 28บาท เป็นต้น

rainz

• Newbie
  • *
ผมว่า siamtopup ก็ดีนะคับ   คล้ายๆระบบลูกโซ่  แนะนำเยอะก็ได้เยอะ    ผมว่า เหมาะกับคนที่ไ่ม่เคยทำมาก่อน แล้วกำลังมองหา ระบบเติมเงินออนไลน์ที่ครบ    แต่สำหรับผมใช้ค่ายๆนึงไปแล้ว  ไม่อยากย้ายหนะัีคับ-_- ถ้าไม่ได้สมัครค่ายนั้นก่อนก็คง ใช้siamtopup ไปแระ

ปล.ไม่ทราบว่า ของsiamtopup นี้ถ้าเติมบัตรในราคาต่ำๆ สามารถส่ง ซีเรียล ผ่านมือถือได้รึเป่าคับ เล่น บัตร 28บาท เป็นต้น

ส่งทุกบัตรไม่มีข้อยกเว้นและผูกมัดครับ