ข่าว: ข่าวประกาศ

• 20 พฤษภาคม 2024, 00:31:25

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: จะรวมเน็ต 2 เส้นของ Ubuntu 7.10 ยังไงอ่ะครับ  (อ่าน 9213 ครั้ง)

inanomax

• Customer Lv.1
  • Newbie
จะรวมเน็ต 2 เส้นของ Ubuntu 7.10 ยังไงอ่ะครับ

ตอนนี้ต่อครบทั้ง 2 เส้นแล้ว ppp101 กะ ppp102

จะใช้แต่อินเตอร์เน็ตอย่างเดียวครับ

ใครพอทราบวิธี หรือมีสคริปบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

T@NR@K

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Hero Member
  • ทุกอย่างย่อมมีเหตุและผล
    • MSN Messenger - tonrak_ms@hotmail.com
    • TONRAK Networks : เปิดร้านเน็ต เปิดร้านเกมส์ เปิดร้านอินเตอร์เน็ต ระบบ network ระบบ no hdd
Re: จะรวมเน็ต 2 เส้นของ Ubuntu 7.10 ยังไงอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 เมษายน 2009, 16:26:18 »
• เขามองไม่เห็นกระทู้นี้หรอกครับ เพราะสำหรับลูกค้าเท่านั้น

ผมแนะนำให้สมัครเป็นลูกค้านะครับ เพราะว่ายังมีอะไรอีกหลายอย่างที่ท่านจะได้
เพราะลูกค้า ทางทีมงานบริการดีครับ ดูแลเอาใจใส่ มีอะไรใหม่ๆมาให้อัพกันตลอด
อีกอย่างก็เป็นการสนับสนุนและให้กำลังใจไปในตัวครับ ^^ ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2009, 18:43:21 โดย tonrak »

Man_Utd007

• Sr. Member
Re: จะรวมเน็ต 2 เส้นของ Ubuntu 7.10 ยังไงอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2009, 21:23:23 »
• เขามองไม่เห็นกระทู้นี้หรอกครับ เพราะสำหรับลูกค้าเท่านั้น

ผมแนะนำให้สมัครเป็นลูกค้านะครับ เพราะว่ายังมีอะไรอีกหลายอย่างที่ท่านจะได้
เพราะลูกค้า ทางทีมงานบริการดีครับ ดูแลเอาใจใส มีอะไรใหม่ๆมาให้อัพกันตลอด
อีกอย่างก็เป็นการสนับสนุนและให้กำลังใจไปในตัวครับ ^^ ...
เห็นด้วยครับ รับรองไม่ผิดหวัง  ;D
ความรู้ ไม่ค้นหา ไม่มีวันเจอ

inanomax

• Newbie
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 เมษายน 2009, 23:04:04 »
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ