ข่าว: ข่าวประกาศ

• 18 พฤษภาคม 2024, 15:54:36

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ ติชม เพิ่มเติม ใน คู่มือ Ubuntu Version ต่อไป  (อ่าน 7309 ครั้ง)

nevermore

• Customer Lv.4
  • Full Member
1.เพิ่ม Script เกี่ยวกับ Leased Line หรือ Protocol อื่นที่ Fix IP
2.เพิ่มเติมในส่วนของ Load Balance/IP Route/IP Rule ให้ละเอียดกว่าเดิม
3.เพิ่มเติมเนิ้อหาเกี่ยวกับ VLAN
4.เพิ่มเติมในส่วนของ Syslog-ng ให้รองรับตาม พรบ ปี 50

ปล. หากมีอีกผมค่อยมาบอกนะครับ ตอนนี้คิดออกได้แค่นี้

rutnirund

• Customer Lv.1
  • Newbie
Re: แนะนำ ติชม เพิ่มเติม ใน คู่มือ Ubuntu Version ต่อไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 05:43:51 »
กำลงรออยู่นี่แหละครับ  ต้องได้ซิครับ 8) 8)