ข่าว: ข่าวประกาศ

• 04 พฤษภาคม 2024, 11:00:42

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเน็ทหลุดพร้อมกันมั่งป่าวครับ  (อ่าน 6178 ครั้ง)

KippO

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Sr. Member
คือผมสงสัยว่าที่ใช้กันอยู่มีใครแบบหลุดพร้อมกันบ้างครับ
พอดีผมใช้ cat มันตัดทุก 15 ชม แต่ว่าก่อนหน้านี้
มันจะตัดไม่พร้อมกันนะ เน็ทหลุดเกมเล่นได้ แต่ตอนนี้มันหลุดพร้อมกันตลอดเลย

หรือบางทีเพราะรี server มันคอนเนคในเวลาที่ใกล้เคียงกัน พอตัดก็เลยตัดพร้อมกันครับ คือไม่ได้ซีเรียสนะครับ เข้ามาดูว่าใครใช้เน็ทต่างกันบ้าง คือเล่นได้แยกกันตามปกติใช่ป่าวคับ  ;D

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?