ข่าว: ข่าวประกาศ

• 18 พฤษภาคม 2024, 22:41:21

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: server ร้านเน็ต  (อ่าน 6818 ครั้ง)

mangbit

• Newbie
  • *
server ร้านเน็ต
« เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008, 18:31:01 »
ระบบผมที่ต้องการทำนะครับ จะมาสอบถามราคา สักเท่าไหร่ได้
   ผมใช้เน็ต 1 เส้น แล้วต้องการที่จะทำ server เพื่อจะเก็บ แพ็ทเกมส์ และ logfile ตาม พรบ. 90 วัน  และผมจะปล่อยไวเรสแบบต้องใส่ user password ก่อนใช้เน็ต ใช้งาน และทำเว็บร้านด้วย ที่สามารถออนไลท์ได้อะครับ เครื่องserver เครื่องเดียวกันในร้าน  ไม่ทราบว่า ราคาประมาณเท่าไหร่ได้ครับ  กรูณาแจ้งด้วยนะครับ ขอบคูณครับ ;D

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?