ผลงานของ Hadyai Internet R&D LAB > คุยกับทีมวิจัย

อินเตอร์เน็ตบ้านสวนฯ

(1/2) > >>

ORY18:
ตอนนี้อินเตอร์เน็ตที่บ้านสวนอพาร์ทเม้นทำไมถึงใช้ไม่ได้อ่ะพี่ คือใช้แบบ LAN อยู่ ทำไมพี่ไม่เปิด server อ่ะ แล้วตอนนี้ wireless ใช้ได้รึป่าว ถ้าใช้ได้ไม่ได้ยังไงช่วยรบกวนตอบอย่างด่วนที่สุดด้วยนะคะ รออยู่นะคะ เพราะว่าต้องการใช้อินเตอร์เน็ตอย่างด่วน

PoR:
เดี่ญวจะทำการเช้คให้นะครับไม่ทราบว่าเล่นห้องไหนครับ

ORY18:
ห้อง 341 ค่ะตอนนี้ใช้อินเตอร์เน็ต wireless ของ OAsoftcomputer อยู่ แต่มันช้ามาก แล้วก็กระตุกด้วย แล้ว wireless ของ hadyai wifi จะเปนเหมือนกันรึป่าวคะ

ORY18:
คือตอนนี้ใช้แบบ LAN อยู่ อยากให้พี่เปิดสัญญาณให้หน่อยอ่ะค่ะ มันขึ้นว่า Limit or no connect ค่ะ

PoR:
แล้วได้ยื่นเรื่องขอใช้เน้ตของ หาดใหญ่อินเตอร์เน็ตไว้นานหรือยังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version