ข่าว: ข่าวประกาศ

• 23 พฤษภาคม 2024, 18:08:19

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคย Config CoovaChilli ให้รันได้หลาย Process บ้างครับ  (อ่าน 8660 ครั้ง)

addmin

• Newbie
  • *
ของผมเป็น รร. ครับ มีเครื่องค่อนข้างเยอะ ประมาณ 500 เครื่อง ผมใช้ cc5+coova+freeradius+ม.บู ทำ Vlan ที่การ์ดแลน ประมาณ 2-3 Vlan แล้วอยากให้ Coova ทำงานได้ทั้ง 3 Vlan จะต้อง Config ยังไงครับ ผมพยายามเซิร์สหาก็ไม่เจอ เจอแต่ของ Chilli ซึ่งไฟล์ config มันไม่เหมือนกันคับ

ผมพยายามลอง Config ตอนนี้มันทำงานได้แค่ vlan เดียว ที่เหลือแจกไอพีได้ แต่ มันไม่โผล่หน้า authen ขึ้นมา

SAYHINET

• Customer Lv.4
  • Sr. Member
Re: มีใครเคย Config CoovaChilli ให้รันได้หลาย Process บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 17:03:00 »
Name ท่านนี่เอาซะตกใจ  :o :o :o