ข่าว: ข่าวประกาศ

• 09 พฤษภาคม 2024, 11:49:07

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รวบรวมรายชื่อผู้ที่สั่งซื้อ SSD Crucial นะครับ  (อ่าน 58495 ครั้ง)

nut_kkc

• ตัวแทนติดตั้ง SmartCafe Z
  • Hero Member
Re: รวบรวมรายชื่อผู้ที่สั่งซื้อ SSD Crucial นะครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 17:29:04 »
ปีนี้โดนกันหนัก

วิกิตน้ำแม่น้ำโขงเสร็จ น้ำท่วมต่อ
.... จีนสร้างเขื่อน... เรารับกรรม
เปิดสอนติดตั้งระบบ Diskless SmartCafe  เรียนเดี่ยวๆ
แยกเน็ตแยกเกมส์ , Diskless , QOS , VLAN , FlashCache  ขอพื้นฐาน ลง windows เป็น ประกอบคอมเป็น linux ไม่ต้องเดียวจัดการสอนให้ เวลาเรียน 3-4 วัน ที่พักฟรี
โทร 0850111133

patongko01

• Customer Lv.4
    • bulk flash drives cheap
Re: รวบรวมรายชื่อผู้ที่สั่งซื้อ SSD Crucial นะครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 18:40:58 »
แต่ผมอ่านข่าวมา  น้ำปีนี้น้อยกว่า สองสามปีที่แล้วอีกนะ 

แต่ท่วมได้แปลกๆ มากๆ สงสัยผู้อำนวยการเขื่อน เพิ่งหัดทำงานมั้ง555+
http://www.facebook.com/OVOCAFE  -บอกมาจากfb ลด5 บาททุกเมนูครับ
แวะมาเชิญชิม กาแฟสดรสเข้ม ย่านดินแดงได้เลยครับ
แลกลิ้งกันนะครับ ฝากหน้า pageได้เลยครับ

nut_kkc

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 18:55:14 »
แต่ผมอ่านข่าวมา  น้ำปีนี้น้อยกว่า สองสามปีที่แล้วอีกนะ 

แต่ท่วมได้แปลกๆ มากๆ สงสัยผู้อำนวยการเขื่อน เพิ่งหัดทำงานมั้ง555+

ต้นไม้โดนตัดเยอะด้วยครับ น้ำมาไม่มีซับ  ไหลเร็ว
เปิดสอนติดตั้งระบบ Diskless SmartCafe  เรียนเดี่ยวๆ
แยกเน็ตแยกเกมส์ , Diskless , QOS , VLAN , FlashCache  ขอพื้นฐาน ลง windows เป็น ประกอบคอมเป็น linux ไม่ต้องเดียวจัดการสอนให้ เวลาเรียน 3-4 วัน ที่พักฟรี

mahachai

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 21:37:05 »

;D
        ยังไง อุปกรณ์ทุกชิ้น เอาโฟมผูกติด ทำแท่นลอย เตรียมใว้

เกิดเอาหนีไม่ทันก็ยังลอยได้  เดียวไม่มีอะไรทำ หลังน้ำลด  ;D

tanakon8189

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Full Member
    • MSN Messenger - manu_topfour@hotmail.com
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 21:41:12 »
แล้ว ท่านพี่ป้อ ของเราเป็นไงบ้างคับ โดนน้ำท่วมหรือเปล่าคับ  คือผมโทรหาพี่เขาแล้ว ไม่มีใครรับ เลยเป็นห่วงคับ เห็นภาพใน
ข่าว กระแสน้ำแรงน่าดู น้ำท่วมพี่อีก คน อยู่ใต้เหมือนกัน เห็น ว่า โดนน้ำท่วม ดีที่ เก็บ คอม ทัน แต่ แอร์ เก้าอี้ โต๊ะ สายไฟ สายแลนด์ เรียบร้อย ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจ ให้สู้ๆ คับ

OohhoO

• Customer Lv.3
  • Sr. Member
    • www.w-patthana.com
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 22:06:49 »
แล้ว ท่านพี่ป้อ ของเราเป็นไงบ้างคับ โดนน้ำท่วมหรือเปล่าคับ  คือผมโทรหาพี่เขาแล้ว ไม่มีใครรับ เลยเป็นห่วงคับ เห็นภาพใน
ข่าว กระแสน้ำแรงน่าดู น้ำท่วมพี่อีก คน อยู่ใต้เหมือนกัน เห็น ว่า โดนน้ำท่วม ดีที่ เก็บ คอม ทัน แต่ แอร์ เก้าอี้ โต๊ะ สายไฟ สายแลนด์ เรียบร้อย ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจ ให้สู้ๆ คับ

เป็นห่วงเช่นกันครับ ดูจากข่าวแล้วหนักมากกกกกกกกกกกกก
Wongpatthana Intergroup Co., Ltd.
(URL: http://www.w-patthana.com)

nut_kkc

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 00:05:49 »
เป็นห่วงเช่นเดียวกันครับ  ยังไม่ได้ดูข่าวแต่มีคนเล่าให้ฟัง

ผมกลับบ้านที่ขอนแก่นตกใจหมด แม่เก็บของขึ้นข้างบน ^^'

admin

• Administrator
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 01:10:42 »
เท่าที่ได้ออกสำรวจหาดใหญ่วันนี้ น้ำยังคงสูงอยู่ และท่วมย่านเศรษฐกิจสำคัญของหาดใหญ่ทั้งหมด เฉลี่ยแล้ว 2-3 เมตร

น้ำสูงกว่าน้ำท่วมใหญ่ครั้งก่อน โรงแรมใหญ่ ๆ ห้างใหญ่ ๆ ในเมือง ท่วมหมด หาดใหญ่ทั้งหาดใหญ่ถูกแช่น้ำอยู่ทั้งเมือง

ถือว่าวิกฤตหนักมาก สำหรับคืนนี้ ผมจำบรรยากาศครั้งก่อนได้ ผมเองก็ติดอยู่ในย่านธุรกิจเมืองหาดใหญ่เหมือนกัน

ตกกลางคืนจะเงียบมาก ได้ยินแต่เสียงน้ำไหล มืดไปหมด ที่น่ากลัวไปกว่านั้น บางทีจะได้ยินเสียงคนร้องให้ช่วยเป็นระยะๆ

ยังไงก็ขอให้มันผ่านไปอย่างเร็วละกันครับ

<a href="http://www.hadyaiinternet.com/images/inetcafe.swf" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.hadyaiinternet.com/images/inetcafe.swf</a>

mahachai

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 01:20:27 »

2552

2553
ตลาดกิมหยง หาดใหญ่    http://twitpic.com/335zyq   ที่มา ... twitpic.com

2543
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2010, 02:30:04 โดย mankpp »

leang

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 01:56:03 »
ขอเป็นกำลังใจให้กับชาวหาดใหญ่ ทุกคนที่อยู่ในภาวะน้ำท่วมนะครับ ปีนี้หน้าเห็นใจมากครับ
ดูข่าวแล้วหนักมาก สู้ ๆ ทุกคนครับ

tanakon8189

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • Full Member
    • MSN Messenger - manu_topfour@hotmail.com
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 04:39:59 »
สู้ๆ นะคับพี่ เป็นกำลังใจให้คับ

PoR

• www.hadyaiinternet.com
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 16:43:13 »

เป็นห่วงเช่นกันครับ ดูจากข่าวแล้วหนักมากกกกกกกกกกกกก

ขอบคุรสำหรับความห่วงใยทุกท่านที่มีให้กับทีมงานหาดใหญ่ครับผมสำหรับตัวผมปลอดภัยดีครับแต่ได้รับผลกระทบหนักมากเลยนะครับ
Hadyaiinternet R&D LAB ยินดีให้บริการทุกท่าน
Call center โทร 084-9695561
E-mail:por_pk@hotmail.com

admin

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2010, 03:05:47 »
ผลกระทบแรกก็คือ ทำให้ FedEx มาส่งของช้า (SSD นั่นเอง) แต่ก็ยังดี ที่ไม่จมน้ำหายไปซะก่อน

มาติดด่านศุลกากรแล้ว ยังจะมาติดน้ำท่วมอีก ช่างทรหดจริงๆ SSD รุ่นนี้

<a href="http://www.hadyaiinternet.com/images/inetcafe.swf" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.hadyaiinternet.com/images/inetcafe.swf</a>

abiz

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2010, 15:37:50 »
อ่า พี่ป้อ ของยังเหลืออยู่มั้ยครับ จะสั่งแล้วละน๊า

nut_kkc

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2010, 19:24:12 »
อย่าลืมกันให้ผมนะ 3 ตัว