ข่าว: ข่าวประกาศ

• 06 พฤษภาคม 2024, 13:41:36

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีที่จะรวมเน็ต 4 เส้นไหมค่ะ  (อ่าน 7612 ครั้ง)

pphat21

• Customer Lv.1
  • Jr. Member
มีวิธีที่จะรวมเน็ต 4 เส้นไหมค่ะ
« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2008, 23:28:19 »
คือว่าอยากจะรวมเน็ต 4 เส้นซึ่งเส้นละ 2 เมก ให้เป็นเส้นเดียวมีวิธีที่จะทำได้ไหมค่ะ แล้วต้องทำอย่างไรบ้าง
อ๋อ อีกอย่างมีคู่มือสอนการทำ Vlan ไหมค่ะ อ่านจากทางเว็บคุณแล้วน่าสนใจมากค่ะ หรือถ้ามีคู่มือที่ทางคุณทำจำหน่ายก็ยินดีที่จะซื้อค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แพท

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?