ข่าว: ข่าวประกาศ

• 26 เมษายน 2024, 12:30:56

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เกียวกับการทำ hotspot เขาทำกันยังไง ครับ  (อ่าน 6930 ครั้ง)

wit

• Newbie
  • *
อยากรู้เกียวกับการทำ hotspot  เขาทำกันยังไง 
 คือการทำ รหัสให้ USE ใส่  pss ก่อนเข้าใช้เน็ตนะครับเหมื่อนที่มหาลัยเขาทำกัน  ที่สามารถรองรับ USE ประมาณ 4000 คนครับ  ได้ พอมีวิธีไหมครับ 

คือตอนนี้ใช้  windows server 2003  ครับ ไม่ทราบว่าทำกันยังไงครับ

.....................

ขอบคุณครับ

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?