ข่าว: ข่าวประกาศ

• 20 เมษายน 2024, 20:06:22

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสัญญาณเน็ตมาตามสายแลน จะใช้ได้หรือเปล่าครับ วิธีการจะยุ่งยากไหมครับ  (อ่าน 6014 ครั้ง)

sunday

• Customer Lv.1
  • Newbie
คือผมเป็นเจ้าหน้าที่หอพักในมหาวิทยาลัย แล้วสัญญาณเน็ตเนี่ย ทางมหาลัยจ่ายมาให้ทางลีสลายแล้วก็มาเข้าตัวแปลง(เรียกว่าอะไรไม่ทราบ)แปลงเป็นสายแลน สำหรับจะต่อเข้าเซิฟเวอร์ครับ แต่โปรแกรมของท่านนั้น ต้องการให้เชื่อมต่อแบบ บริดจ์โหมด     ซึ่งผมไ ม่สามารถที่จะเ ซตใ ห้ทำบริดจ์โ หมดไ ด้   จะสามารถใช้โปรแกรมของท่านได้หรือไม่ครับ

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?