ข่าว: ข่าวประกาศ

• 19 เมษายน 2024, 23:48:00

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อผู้ที่สั่งซื้อคู่มือติดตั้ง Ubuntu พร้อม DVD  (อ่าน 350603 ครั้ง)

PoR

• Administrator
  • Hero Member
    • www.hadyaiinternet.com
Re: รายชื่อผู้ที่สั่งซื้อคู่มือติดตั้ง Ubuntu พร้อม DVD
« ตอบกลับ #315 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 21:54:06 »
ก็แล้วถ้าจะซื้อมั่งไม่ยอมรับทอสับคะเนี่ย
ก็เล่นโทรตอนยามวิกาลขณะนอนหลับก็ไม่มีคนรับสายนะครับ คราวหลังโทร 08.00-20.00 น ทุกวันนะครับ จ้าวนายยยย ;D ;D ;D
Hadyaiinternet R&D LAB ยินดีให้บริการทุกท่าน
Call center โทร 084-9695561
E-mail:por_pk@hotmail.com

nut_kkc

• ตัวแทนติดตั้ง SmartCafe Z
Re: รายชื่อผู้ที่สั่งซื้อคู่มือติดตั้ง Ubuntu พร้อม DVD
« ตอบกลับ #316 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 22:30:53 »
ก๊ากๆๆ
เปิดสอนติดตั้งระบบ Diskless SmartCafe  เรียนเดี่ยวๆ
แยกเน็ตแยกเกมส์ , Diskless , QOS , VLAN , FlashCache  ขอพื้นฐาน ลง windows เป็น ประกอบคอมเป็น linux ไม่ต้องเดียวจัดการสอนให้ เวลาเรียน 3-4 วัน ที่พักฟรี
โทร 0850111133

wichai

• Newbie
  • *
Re: รายชื่อผู้ที่สั่งซื้อคู่มือติดตั้ง Ubuntu ũ
« ตอบกลับ #317 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 20:35:43 »
ผมก็สนใจครับ
กำลังหัดเล่น LINUX สนุกดี
ไม่มีความรู้เป็นแค่ powerUser นะครับ
ชอบซื้อหนังสืออ่าน เผื่อยังไงมี 9.04
ออกก็บอกกันนะครับ  ขอบคุณความรู้จากทุกคน
(อ่านมาหลายปี)
เหมือนกานเลย หัดมา 2 ปี ล่ะ ยังไม่เข้าจัยกับระบบเลย
หนังสือพวก หมวกแดง ซื่อมาเล่มเกือบ ห้าร้อย อ่านไป 3 หน้า เก็บเข้ากรุ
ใช้วินโดวมาตั้งแต่คอมเครื่องแรก [AMDk6] เจอ linux งงไป 3 วัน
นอนดีกว่า  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2010, 20:37:20 โดย wichai »

apple

• Sr. Member
« ตอบกลับ #318 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 03:06:31 »
ว่ากันไปคริๆๆ ;D

nut_kkc

« ตอบกลับ #319 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 03:38:01 »
linux อ่านเล่มเดียวไม่ได้ครับ อ่านหลายๆค่าย หลายๆคนเขียน
อ่านไปเรือย เล่มนี้ไม่เข้าใจ ไปอ่านเล่มอื่น อ่านไปเรื่อยๆ วนไปวนมา มันจะเติมเต็มกันเอง
เปิดสอนติดตั้งระบบ Diskless SmartCafe  เรียนเดี่ยวๆ
แยกเน็ตแยกเกมส์ , Diskless , QOS , VLAN , FlashCache  ขอพื้นฐาน ลง windows เป็น ประกอบคอมเป็น linux ไม่ต้องเดียวจัดการสอนให้ เวลาเรียน 3-4 วัน ที่พักฟรี
โทร 0850111133

wichai

• Newbie
  • *
Re: รายชื่อผู้ที่สั่งซื้อคู่มือติดตั้ง Ubuntu ũ
« ตอบกลับ #320 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 21:29:20 »
linux อ่านเล่มเดียวไม่ได้ครับ อ่านหลายๆค่าย หลายๆคนเขียน
อ่านไปเรือย เล่มนี้ไม่เข้าใจ ไปอ่านเล่มอื่น อ่านไปเรื่อยๆ วนไปวนมา มันจะเติมเต็มกันเอง
นั้นนะสิ ทำไมเราคิดไม่ได้หว่าาา ขอบคุณมากครับ  ;D ;D

ถามอีกนิดครับ เมื่อวานไปเดินเซียร์ไปเจอ hub 8 port มาเห็นมันถูกดี แค่ 890 เอง

ไม่ทราบว่ามันสามารถใช้กับระบบ smart disk ได้ไหมครับ

รายละเอียด hub
GSW-0807
8-Port Gigabit Switch

Compact 8-port Gigabit Network Switch
   Modern and stylish design
   Great for large file transfers
   Suited for gaming, multimedia streaming, VoIP, home surveillance feeds, etc.
   Save up to 84% power with LevelOne Green Technology
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 สิงหาคม 2010, 21:36:48 โดย wichai »

jukth001

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #321 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 05:25:16 »
รอเก็บตังก่อนนะครับ ^^

ntc

• Customer Lv.4
  • Full Member
« ตอบกลับ #322 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 05:01:35 »
ตกลงถ้าสั่งซื้อตอนนี้ได้ เวอร์ชั่นไร และคู่มือเล่มใหญ่ได้ยังครับ เพราะผมไม่มีความรู้ในเรื่อง Ubuntu เลยจะได้ศีกษาไปพร้อมคู่มือเลยครับ ใช้ CC มาปัญหาเยอะมาก

ChAdCl2zZ-_-

• Customer Lv.3
  • Jr. Member
« ตอบกลับ #323 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 05:05:06 »
ซื้อไปใช้งาน ถ้าเกิดมีปัญหา  ก็ติดต่อ admin ได้โดยตรงเลยครับ สบาย

ntc

« ตอบกลับ #324 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 15:57:40 »
อัพเดทให้ 1 ปี หมายความว่า ทางทีมงานเข้ามาอัพให้เลย หรือเราโหลดสคลิปไปอัพเองครับ

T@NR@K

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • ทุกอย่างย่อมมีเหตุและผล
    • MSN Messenger - tonrak_ms@hotmail.com
    • TONRAK Networks : เปิดร้านเน็ต เปิดร้านเกมส์ เปิดร้านอินเตอร์เน็ต ระบบ network ระบบ no hdd
« ตอบกลับ #325 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 16:59:17 »
อัพเดทให้ 1 ปี หมายความว่า ทางทีมงานเข้ามาอัพให้เลย หรือเราโหลดสคลิปไปอัพเองครับ

ระบบอัพเดทอัตโนมัติครับทุกวัน

ntc

« ตอบกลับ #326 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 17:13:11 »

ถ้าผ่านไป 1 ปี แล้วผมต้องทำไงต่อล่ะครับทีนี้

T@NR@K

• ตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้ง
  • ทุกอย่างย่อมมีเหตุและผล
    • MSN Messenger - tonrak_ms@hotmail.com
    • TONRAK Networks : เปิดร้านเน็ต เปิดร้านเกมส์ เปิดร้านอินเตอร์เน็ต ระบบ network ระบบ no hdd
« ตอบกลับ #327 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 18:04:35 »

ถ้าผ่านไป 1 ปี แล้วผมต้องทำไงต่อล่ะครับทีนี้

ระหว่าง 1 ปี ลูกค้าสามารถเรียนรู้วิธีการดูแลและอัพเดทระบบเบื้องต้นได้ด้วยตนเองอยู่แล้วครับ ภายในระยะเวลา 1 ปีสำหรับการเรียนรู้เพื่ออัพเดทเองผมว่าสามารถได้อยู่แล้วครับ และเป็นเช่นนั้นเสมอ เมื่อเป็นลูกค้าแล้วจะสามารถมองเห็นกระทู้หรือหัวข้อที่มีการสนทนาระหว่าง admin และ ลูกค้า ที่มีการถามและตอบการอัพเดทระบบรวมถึงอื่นๆอีกมามายครับ คุ้มค่าแน่นอนครับ

ntc

« ตอบกลับ #328 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 19:15:03 »
ได้โอนเงินไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ จำนวน 4100 บาท pm ไป admin แล้วครับ

combocom

« ตอบกลับ #329 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 21:49:44 »
ได้โอนเงินไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ จำนวน 4100 บาท pm ไป admin แล้วครับ

สั่งซื้อตัวไหนไปเหรอคับ  ท่าน

ผมก็อยากได้ ubuntu multiwan ไม่ทราบว่ามีขายอยู่หรือป่าว