ข่าว: ข่าวประกาศ

• 21 เมษายน 2024, 02:45:04

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง Linux ด้วยกัน เช่น Redhat กับ Ubuntu ใช้คำสั่งเดียวกันรึเปล่าครับ  (อ่าน 6858 ครั้ง)

malagor

• Newbie
  • *
ระหว่าง Linux ด้วยกัน เช่น Redhat กับ Ubuntu ใช้คำสั่งเดียวกันรึเปล่าครับ
เพราะจะเริ่มศึกษามากกว่านี้ แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นด้วยหนังสือเล่มไหน admin แนะนำด้วยครับ

แล้วก็ระหว่าง TT&T premier 2 Mb  1 สาย(เขาว่าแชร์ 10คน) กับ TT&T Maxnet 2Mb 2 สาย (เขาว่าแชร์ 20 คน)
ดูราคาแล้วใกล้เคียงกัน อะไรน่าใช้กว่ากันครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2008, 07:30:37 โดย malagor »

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?